ParishPlusUsimamizi wa Parokia

Omba kufuta akaunti

Imesasishwa: 6 Oktoba 2026

Unaweza kuomba akaunti yako ya programu ya ParishPlus ifutwe wakati wowote. Ukurasa huu unaeleza kinachofutwa, kinachobaki na jinsi ya kuomba.

Kinachofutwa

  • Akaunti yako ya kuingia kwenye programu ya ParishPlus.
  • Namba ya pili ya simu uliyoongeza.
  • Kazi uliyoandika.
  • Picha yako ya wasifu.
  • Maombi ya wategemezi ambayo bado hayajathibitishwa.
  • Uthibitisho wa malipo uliopakia ambao bado haujahakikiwa.

Kinachobaki

  • Usajili wako kwenye rejesta ya parokia (taarifa za muumini).
  • Michango iliyokwisha kurekodiwa na risiti zake.

Hizi ni kumbukumbu za kanisa na huhifadhiwa kwa mujibu wa taratibu za kanisa, hata akaunti ya programu ikifutwa.

Muda

Ombi lako litashughulikiwa ndani ya siku 30. Tutakujulisha likikamilika.

Jinsi ya kuomba

  1. Tuma barua pepe kwa mtagustino@cmsplus.co.tz ukiandika namba ya simu uliyosajili na jina lako kamili, ili tuweze kuthibitisha kuwa akaunti ni yako.
  2. Au fika ofisi ya parokia ukiwa na namba ya simu uliyosajili.
Tuma ombi kwa barua pepe

Parokia ya Mt. Augustino – Salasala · mtagustino@cmsplus.co.tz